Infrared ruwan tabarau don thermal Hoto iyakar bindiga

Infrared ruwan tabarau don thermal Hoto iyakar bindiga

LIR05012640-17


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin samfur:

Wavelength Infrared ya kera dubun dubatar infrared ruwan tabarau don Thermal Imaging Rifle Scopes kowace shekara, wanda aka kawo wa shahararrun samfuran zafin rana a duk duniya.

Matsakaicin zafin jiki na iya gano jikkuna masu dumi daga yanayin sanyi na halitta tare da bambancin yanayin zafi.Ba kamar na al'adar hangen nesa na dare ba, baya buƙatar goyan bayan hasken baya don samar da abin gani.Yanayin zafi na iya aiki dare da rana, yanke hayaki, hazo, ƙura da sauran matsalolin muhalli.Wanda ya sa ya zama mai amfani na musamman akan farauta, bincike da ceto, ko ayyukan dabara.

Ruwan tabarau na infrared ɗaya ne daga cikin ainihin abubuwan da ke kan iyakar zafin jiki, wanda aka haɗa tare da firikwensin zafi don canza hoton infrared zuwa siginar lantarki.Sannan ana juyar da siginar zuwa hoton da ake iya gani don nunawa akan allon OLED don idanun ɗan adam.Tsabtace, murdiya, haske na hoton ƙarshe;da ganowa, ganewa da kewayon ganewa;aikin a yanayi daban-daban na yanayi, har ma da amincin ikon yin amfani da ruwan tabarau na infrared kai tsaye.Yana da matukar mahimmanci don zaɓar ruwan tabarau mai dacewa da infrared a farkon kowane ƙirar thermal.

Yayin da ruwan tabarau na infrared mai dacewa yana da mahimmanci ga kyakkyawan yanayin zafi, akwai kuma wasu mahimman tasirin da za a mai da hankali akai.

Tsawon Mayar da hankali (FL) da F#: Tsawon hankali na ruwan tabarau infrared yana ƙayyade kewayon DRI na yanayin zafi.A takaice dai, yaya NASARA za ku iya gani.25mm, 35mm, 50mm, 75mm sune mafi yawan tsawon mayar da hankali da aka yi amfani da su akan iyakar zafi.F# shine rabon tsayin tsarin tsarin zuwa diamita na ɗalibin ƙofar, F# = FL/D.Karamin F# na ruwan tabarau shine, girman almajiri na shiga.Za a tattara ƙarin haske ta ruwan tabarau yayin da farashin ke ƙaruwa a lokaci guda.Gabaɗaya ruwan tabarau tare da F#1.0-1.3 sun dace da aikace-aikacen iyakar zafin jiki.

Nau'in Sensor: firikwensin infrared ya mamaye babban kaso na jimlar farashin zafin zafi.Yana ƙayyade yadda WIDE za ku iya gani tare da iyakar zafin jiki.Tabbatar cewa ruwan tabarau zai dace da ƙuduri da girman pixel na firikwensin.

MTF da RI: MTF na nufin Modulation Transfer Aiki, kuma RI na nufin Haskakawa.An ƙaddara su a lokacin ƙira, wanda ke nuna ingancin hoton ruwan tabarau.A takaice dai, yadda KYAU za ku iya gani.Idan ba a ƙera su ba kuma an haɗa su a hankali, ainihin MTF da RI lanƙwan za su yi ƙasa da wanda aka ƙera.Don haka a tabbatar an gwada MTF da RI na ruwan tabarau na infrared kafin a karɓa.

Rufi: Gabaɗaya ɓangaren gefen ruwan tabarau an yi shi ne da germanium, wanda yake da ɗan laushi kuma mai sauƙin gogewa.Daidaitaccen shafi na AR (anti-watsawa) ba zai taimaka a kan hakan ba, DLC (Diamond Like Carbon) ko HD (High Durable) shafi za a ba da shawarar yin aiki a ƙarƙashin yanayi mara kyau.Amma don Allah a lura cewa jimlar watsa ruwan tabarau na infrared za a rage a lokaci guda.Don haka kuna buƙatar daidaita abubuwan biyu don cimma kyakkyawan aiki mai karɓuwa.

Resistance Shock: Ba sa son sauran aikace-aikacen hoto na thermal, iyakar zafin da aka ɗora akan bindiga dole ne ya iya jure babbar girgizar da harbin bindiga ke haifarwa.Duk infrared ruwan tabarau na thermal ikon ikon samar iya saduwa> 1200g girgiza resistant.

Samfuri na yau da kullun

50mm FL, F#1.0, don 640x480, 17um firikwensin

Kyakkyawan aikin gani da kwanciyar hankali, tabbacin ruwa na IP67, juriya mai girgiza 1200g.

LIR05010640
outline

Ƙayyadaddun bayanai:

Aiwatar zuwa Gano Infrared mara sanyi mai tsayi

LIRO5012640-17

Tsawon Hankali

50mm ku

F/#

1.2

Da'irar Fov

12.4° (H) X9.3° (V)

Spectral Range

8-12 ku

Nau'in Mayar da hankali

Mayar da hankali na Manual

BFL

18mm ku

Nau'in Dutsen Dutse

M45X1

Mai ganowa

640x480-17um

Jerin samfuran

Infrared mai tsayi yana iya samar da ƙira iri-iri na ruwan tabarau na infrared don takamaiman bukatun ku.Da fatan za a duba tebur a ƙasa don zaɓin.

Infrared Lens Don Iyakar Bindiga na Thermal

EFL (mm)

F#

FOV

BFD(mm)

Dutsen

Mai ganowa

35mm ku

1.1

10.6˚ (H) X8˚ (V)

5.54mm

Flange

Saukewa: 384X288-17

40mm ku

1

15.4˚ (H) X11.6˚ (V)

14mm ku

M38X1

50mm ku

1.1

7.5˚ (H) X5.6˚ (V)

5.54mm

Flange

75mm ku

1

8.2˚(H)X6.2˚(V)

14.2mm

M38X1

100mm

1.2

6.2˚ (H) X4.6˚ (V)

14.2mm

M38X1

19mm ku

1.1

34.9˚(H)X24.2˚(V)

18mm ku

M45X1

Saukewa: 640X512-17

25mm ku

1.1

24.5˚ (H) X18.5˚ (V)

18mm ku

M45X1

25mm ku

1

24.5˚ (H) X18.5˚ (V)

13.3mm / 17.84mm

M34X0.75/M38X1

38mm ku

1.3

16˚ (H) X12˚ (V)

16.99mm

M26X0.75

50mm ku

1.2

12.4˚ (H) X9.3˚ (F)

18mm ku

M45X1

50mm ku

1

12.4˚ (H) X9.3˚ (F)

17.84mm

M38X1

75mm ku

1

8.2˚(H)X6.2˚(V)

17.84mm

M38X1

100mm

1.3

6.2˚ (H) X4.6˚ (V)

18mm ku

M45X1

Bayani:

1.AR ko DLC shafi akan farfajiyar waje suna samuwa akan buƙata.

2.Customization samuwa ga wannan samfurin don dacewa da bukatun fasaha.Bari mu san takamaiman bayanan da ake buƙata.

3.Mechanical zane da Dutsen irin za a iya musamman da.

customized outline 2
customized outline 1

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    KASHIN KYAUTA

    An mayar da hankali kan tsawon tsayin daka don samar da ingantattun samfuran gani na tsawon shekaru 20